Lenovo IdeaPad 5 14ITL05-82FE00L5TA
MSI VenturePro 15 AI A1UDXG-029TH
  • ประสิทธิภาพ
    (25.4)
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (37)
ซีพียู
Intel Core i7-1165G7 (2.80 GHz, 12 MB L3 Cache up to 4.70 Ghz)
Intel Core Ultra 5 125H (3.60 GHz, 16 MB L3 Cache up to 4.50 Ghz)
ชิปกราฟิก
Intel Iris Xe Graphics G7 96EUs
NVIDIA GeForce RTX 3050 (6GB GDDR6)
หน้าจอ
14 inch (1920x1080) Full HD
15.6 inch (1920x1080) Full HD