Gigabyte GAMING A16-CMHH2TH893SH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i5-4210U (1.70 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.70 GHz
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GT 840M (2GB GDDR3)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 85 Watt TGP
หน้าจอ
13.3 inch LED (1920x1080) Full HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+