Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-56RJ
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
Intel Core i3-350M (2.26GHz, 3MB L3 Cache)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel GMA HD Graphics
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
12.1 inch WXGA (1280x800)
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+