Lenovo IdeaPad Slim 3i 14IRH10-83K0004WTA
  • ประสิทธิภาพ
    (17.4)
  • การเล่นเกม
    (15.7)
ซีพียู
AMD FX-9800P (2.70 GHz, 2 MB L2 Cache up to 3.60 Ghz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon R5 M430 (2GB GDDR3)
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
15.6 inch (1366x768) HD
14.0 inch (1920x1200) Full HD+