Asus N46VM-V3044V
Asus N46VM-V3044V
  • ประสิทธิภาพ
    (3)
  • การเล่นเกม
    (2.79)
  • อ่าน 24369
  • ความเห็น 5
Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-561H
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i7-3610QM (2.30 GHz, 6 MB L3 Cache, up to 3.30 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GT 630M (2 GB GDDR3)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 55 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch WXGA (1366x768) LED
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+