Lenovo IdeaPad Slim 3i 14IRH10-83K0004WTA
  • ประสิทธิภาพ
    (17.4)
  • การเล่นเกม
    (15.7)
ซีพียู
Intel Core Duo T4300 (2.10 GHz, 1 MB L2 Cache, 800 MT/s FSB)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel GMA X3100
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
14.1 inch WXGA (1280x800)
14.0 inch (1920x1200) Full HD+