Acer Swift Go 14 SFG14-63-R1F1
Acer Swift Go 14 SFG14-63-R1F1
  • ประสิทธิภาพ
    (21.2)
MSI Cyborg 15 AI A1VFK-247TH
MSI Cyborg 15 AI A1VFK-247TH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (29.9)
ซีพียู
AMD Ryzen 7 8845HS (3.80 GHz, 16 MB L3 Cache, up to 5.10 GHz)
Intel Core Ultra 5 135H (3.60 GHz, 16 MB L3 Cache up to 4.60 Ghz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon 780M
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 45 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch (2880x1800) 2.8K
15.6 inch (1920x1080) Full HD