Acer Swift Go 14 SFG14-63-R1F1
Acer Swift Go 14 SFG14-63-R1F1
  • ประสิทธิภาพ
    (21.2)
MSI Thin A15 B7VE-658TH
MSI Thin A15 B7VE-658TH
  • ประสิทธิภาพ
    (29.8)
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (39.2)
ซีพียู
AMD Ryzen 7 8845HS (3.80 GHz, 16 MB L3 Cache, up to 5.10 GHz)
AMD Ryzen 7 7735HS (3.20 GHz 16MB L3 Cache up to 4.75 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon 780M
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 45 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch (2880x1800) 2.8K
15.6 inch (1920x1080) Full HD