DELL XPS 13 9300-W5671100THW10
DELL XPS 13 9300-W5671100THW10
  • ประสิทธิภาพ
    (9.44)
  • การเล่นเกม
    (8.26)
HP OMEN 16-ap0195AX
HP OMEN 16-ap0195AX
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (48.2)
ซีพียู
Intel Core i5-1035G1 (1.00 GHz, 6 MB L3 Cache up to 3.60 Ghz)
AMD Ryzen 9 8940HX (2.40 GHz, 64 MB L3 Cache, up to 5.30 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel Iris Plus Graphics G7
NVIDIA GeForce RTX 5070 (8GB GDDR7) 115 Watt TGP
หน้าจอ
13.4 inch (1920x1200) Full HD+
16.0 inch (2560x1600) QHD+