DELL XPS 13 9300-W5671100THW10
DELL XPS 13 9300-W5671100THW10
  • ประสิทธิภาพ
    (9.44)
  • การเล่นเกม
    (8.26)
Asus ROG Strix G16 G614PM-RV068W
ซีพียู
Intel Core i5-1035G1 (1.00 GHz, 6 MB L3 Cache up to 3.60 Ghz)
AMD Ryzen 9 8940HX (2.40 GHz, 64 MB L3 Cache, up to 5.30 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel Iris Plus Graphics G7
NVIDIA GeForce RTX 5060 (8GB GDDR7) 115 Watt TGP
หน้าจอ
13.4 inch (1920x1200) Full HD+
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD