Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-51DN
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
Intel Core i7-5500U (2.40 GHz, 4MB L3 Cache, up to 3.00 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce 920M (2GB GDDR3)
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
14 inch (1366x768) HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+