Asus TUF Gaming F16 FX608JHR-QT180W
  • ความคุ้มค่า
    (43.1)
ซีพียู
Intel Core i7-8565U (1.80 GHz, 8 MB L3 Cache up to 4.60 Ghz)
Intel Core i7-14650HX (1.60 GHz, 30 MB L3 Cache, up to 5.20 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GTX 1050 Max-Q (4GB GDDR5)
NVIDIA GeForce RTX 5050 (8GB GDDR7) 115 Watt TGP
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD IPS
16.0 inch (2560x1600) QHD+