Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-51DN
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
Intel Core i5-1235U (1.30 GHz, 12 MB L3 Cache up to 4.40 Ghz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel Iris Xe Graphics G7 96EUs
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
14 inch (1920x1080) Full HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+