DELL Vostro 3360-V520634TH
DELL Vostro 3360-V520634TH
  • ประสิทธิภาพ
    (2.8)
  • การเล่นเกม
    (2.31)
  • อ่าน 26805
  • ความเห็น 2
MSI Claw A1M-237TH
MSI Claw A1M-237TH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (19.8)
ซีพียู
Intel Core i5-3317U (1.70 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.60 GHz)
Intel Core Ultra 5 135H (3.60 GHz, 16 MB L3 Cache up to 4.60 Ghz)
ชิปกราฟิก
Intel HD Graphics 4000
Intel Arc 7-Cores iGPU
หน้าจอ
13.3 inch WXGA (1366x768) LED
7.0 inch (1920x1080) Full HD