Lenovo IdeaPad Slim 3i 14IRH10-83K0004WTA
  • ประสิทธิภาพ
    (17.4)
  • การเล่นเกม
    (15.7)
ซีพียู
Intel Core i3-2350M (2.30 GHz, 3 MB L3 Cache)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GT 525M (1 GB GDDR3)
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
14 inch WXGA (1366x768) LED
14.0 inch (1920x1200) Full HD+