Gigabyte GAMING A16-CMHH2TH893SH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i5-2410M (2.30 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.90 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon HD 6630M (1GB GDDR3)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 85 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch WXGA (1366x768) LED
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+