Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-561H
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i7-5500U (2.40 GHz, 4MB L3 Cache, up to 3.00 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GT 840M (2GB GDDR3)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 55 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch (1366x768) HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+