Asus K451LN-WX156D
Asus K451LN-WX156D
  • ประสิทธิภาพ
    (4.3)
  • การเล่นเกม
    (3.89)
  • อ่าน 34787
  • ความเห็น 4
HP 15-fr0024TU
HP 15-fr0024TU
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (15.8)
ซีพียู
Intel Core i5-4210U (1.70 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.70 GHz
Intel Core i5-13500H (2.60 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.70 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GT 840M (2GB GDDR3)
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
14 inch WXGA (1366x768) LED
15.6 inch (1920x1080) Full HD