Lenovo IdeaPad Slim 3 15AMN8-82XQ00C1TA
  • ความคุ้มค่า
    (26)
ซีพียู
Intel Pentium B987 (1.5 GHz, 2 MB L3 Cache)
AMD Ryzen 3 7320U (2.40 GHz, 4MB L3 Cache Up to 4.10 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel HD Graphics 3000
AMD Radeon 610M
หน้าจอ
12.1 inch WXGA (1280x800) Multi-touch screen
15.6 inch (1920x1080) Full HD