Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-56RJ
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
Intel Core 2 Duo T5450 (1.66 GHz, 2 MB L2 Cache, 667 MT/s FSB)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel GMA X3100
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
14.1 inch WXGA (1280x800)
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+