Lenovo Yoga Book 9i 14IAH10-83KJ002ATA
  • ความคุ้มค่า
    (38.1)
ราคา 72,990 บาท
  • อ่าน 2804
Lenovo Legion Pro 5 16AFR10-83F2000STA
ซีพียู
Intel Core Ultra 9 285H (2.50 GHz, 24 MB L3 Cache, up to 5.40 GHz)
AMD Ryzen 9 9955HX (2.50 GHz, 64 MB L3 Cache, up to 5.40 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel Arc Graphics 140T
NVIDIA GeForce RTX 5070 (8GB GDDR7) 115 Watt TGP
หน้าจอ
14.0 inch (2880x1800) 2.8K
16.0 inch (2560x1600) QHD+