Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-51DN
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
Intel Core 5 120U (0.90 GHz, 12 MB L3 Cache up to 5.00 Ghz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel Iris Xe Graphics G7 80EUs
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
14.0 inch (1920 x 1080) Full HD IPS
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+