Gigabyte GAMING A16-CVHI3TH893SH
ซีพียู
Qualcomm Snapdragon X Plus X1P-64-100
Intel Core i7-13620H (2.40 GHz, 24 MB L3 Cache, up to 4.90 GHz)
ชิปกราฟิก
Qualcomm Adreno X1-85 iGPU
NVIDIA GeForce RTX 5060 (8GB GDDR7) 85 Watt TGP
หน้าจอ
13.8 inch (2304x1440)
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+