Lenovo IdeaPad Slim 3i 14IRH10-83K0004WTA
  • ประสิทธิภาพ
    (17.4)
  • การเล่นเกม
    (15.7)
ซีพียู
Intel Core i5-6200U (2.3 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.80 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GT 940MX (2GB GDDR5)
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
15.6 inch (1366x768) HD
14.0 inch (1920x1200) Full HD+