Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-56RJ
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
MSI Claw A1M-237TH
MSI Claw A1M-237TH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (19.8)
ซีพียู
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
Intel Core Ultra 5 135H (3.60 GHz, 16 MB L3 Cache up to 4.60 Ghz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
Intel Arc 7-Cores iGPU
หน้าจอ
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+
7.0 inch (1920x1080) Full HD