Lenovo IdeaPad Slim 3i 14IRH10-83K0004WTA
  • ประสิทธิภาพ
    (17.4)
  • การเล่นเกม
    (15.7)
ซีพียู
AMD Ryzen Z2 A (2.80 GHz up to 3.80 GHz, 4 MB L3 Cache)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon Graphics (Van Gogh)
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
7.0 inch (1920x1080) Full HD
14.0 inch (1920x1200) Full HD+