Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-561H
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core 2 Duo T8100 (2.10 GHz, 3 MB L2 Cache, 800 MT/s FSB)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce 8600M GS - DDR3
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 55 Watt TGP
หน้าจอ
14.1 inch WXGA (1280x800)
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+