Acer Aspire Lite 16 AL16-52P-51Y1
  • ประสิทธิภาพ
    (12.2)
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (26.8)
MSI Modern 14 H D13MG-290TH
MSI Modern 14 H D13MG-290TH
ซีพียู
Intel Core i5-1334U (3.40 GHz, 12 MB L3 Cache up to 4.60 Ghz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel Iris Xe Graphics G7 80EUs
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+
14.0 inch (1920x1200) Full HD+