Acer Swift Go 16 SFG16-72-70FS
Acer Swift Go 16 SFG16-72-70FS
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (34.1)
HyperX OMEN 15-gb0045AX
HyperX OMEN 15-gb0045AX
  • อ่าน 104
ซีพียู
Intel Core Ultra 7 155H (3.80 GHz, 24 MB L3 Cache up to 4.80 Ghz)
AMD Ryzen 9 8940HX (2.40 GHz, 64 MB L3 Cache, up to 5.30 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel Arc 8-Cores iGPU
NVIDIA GeForce RTX 5060 (8GB GDDR7) 115 Watt TGP
หน้าจอ
16.0 inch (3200x2000) 3.2K
15.3 inch (2880x1800) 2.8K