Lenovo IdeaPad 5 Pro 14ITL6-82L30095TA
Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-561H
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i5-1135G7 (2.40 GHz, 8 MB L3 Cache up to 4.20 Ghz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce MX450 (2 GB GDDR6)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 55 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch (2240x1400) 2.2K 100% sRGB 300nits
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+