Lenovo IdeaPad 5 Pro 14ITL6-82L30095TA
MSI Cyborg 15 AI A1VFK-247TH
MSI Cyborg 15 AI A1VFK-247TH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (29.9)
ซีพียู
Intel Core i5-1135G7 (2.40 GHz, 8 MB L3 Cache up to 4.20 Ghz)
Intel Core Ultra 5 135H (3.60 GHz, 16 MB L3 Cache up to 4.60 Ghz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce MX450 (2 GB GDDR6)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 45 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch (2240x1400) 2.2K 100% sRGB 300nits
15.6 inch (1920x1080) Full HD