DELL Inspiron G3-W56636000THW10
  • อ่าน 65559
  • ความเห็น 1
MSI VenturePro 15 AI A1UDXG-029TH
  • ประสิทธิภาพ
    (25.4)
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (37)
ซีพียู
Intel Core i5-10300H (2.50 GHz, 8 MB L3 Cache up to 4.50 Ghz)
Intel Core Ultra 5 125H (3.60 GHz, 16 MB L3 Cache up to 4.50 Ghz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GTX 1650 (4GB GDDR6)
NVIDIA GeForce RTX 3050 (6GB GDDR6)
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD
15.6 inch (1920x1080) Full HD