DELL Inspiron 5405-W566154104THW10
MSI Cyborg 15 A2RUDX-2020TH
MSI Cyborg 15 A2RUDX-2020TH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (24.3)
ซีพียู
AMD Ryzen 7 4700U (2.00 GHz up to 4.10 GHz, 8 MB L3 Cache)
Intel Core 7 240H (1.80 GHz, 24 MB L3 Cache, up to 5.20 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon RX Vega 7
NVIDIA GeForce RTX 3050 (4GB GDDR6) 45W TGP
หน้าจอ
14 inch (1920x1080) FHD
15.6 inch (1920x1080) Full HD