Lenovo IdeaPad Slim 3i 14IRH10-83K0004WTA
  • ประสิทธิภาพ
    (17.4)
  • การเล่นเกม
    (15.7)
ซีพียู
Intel Core i5-6200U (2.3 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.80 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon R5 M335 (2GB GDDR3)
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
14 inch (1366x768) HD
14.0 inch (1920x1200) Full HD+