Gigabyte GAMING A16-CMHH2TH893SH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i7-6700HQ (2.60 GHz, 6 MB L3 Cache, up to 3.50 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GTX 950M (4GB GDDR3)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 85 Watt TGP
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+