Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-51DN
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
Intel Core i5-2410M (2.30 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.90 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GT 520M (1 GB GDDR3)
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
14.1 inch WXGA (1366x768) LED
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+