Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-56RJ
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
Intel Pentium Gold 6500Y (1.10 GHz, 4MB L3 Cache up to 3.40 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
Intel UHD Graphics 615
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
10.5 inch (1920x1280) Full HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+