Lenovo IdeaPad 3 14ALC6-82KT00GTTA
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (33.6)
  • ความคุ้มค่า
ราคา 22,990 บาท
  • อ่าน 12150
  • ความเห็น 1
Lenovo ideapad S340 15-81VW009BTA
  • ประสิทธิภาพ
    (8.98)
  • การเล่นเกม
    (8.1)
ซีพียู
AMD Ryzen 7 5700U (1.80 GHz up to 4.30 GHz, 8 MB L3 Cache)
Intel Core i7-1065G7 (1.30 GHz, 8 MB L3 Cache up to 3.90 Ghz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon RX Vega 7
Intel Iris Plus Graphics G7
หน้าจอ
14 inch (1920x1080) Full HD
15.6 inch (1920x1080) Full HD