Lenovo IdeaPad 3 14ALC6-82KT00GTTA
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (33.6)
  • ความคุ้มค่า
ราคา 22,990 บาท
  • อ่าน 12151
  • ความเห็น 1
MSI Claw A1M-237TH
MSI Claw A1M-237TH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (19.8)
ซีพียู
AMD Ryzen 7 5700U (1.80 GHz up to 4.30 GHz, 8 MB L3 Cache)
Intel Core Ultra 5 135H (3.60 GHz, 16 MB L3 Cache up to 4.60 Ghz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon RX Vega 7
Intel Arc 7-Cores iGPU
หน้าจอ
14 inch (1920x1080) Full HD
7.0 inch (1920x1080) Full HD