Lenovo IdeaPad 3 15ARE05-81W400AGTA
  • ประสิทธิภาพ
    (9.54)
  • การเล่นเกม
    (8.24)
  • งานกราฟิก
  • ความคุ้มค่า
    (21.1)
ราคา 16,800 บาท
  • อ่าน 38426
  • ความเห็น 1
Asus Vivobook 15 M1502YA-BQ755WA
  • ประสิทธิภาพ
    (15.8)
ซีพียู
AMD Ryzen 5 4500U (2.30 GHz up to 4.00 GHz, 8 MB L3 Cache)
AMD Ryzen 7 5825U (2.00 GHz up to 4.50 GHz, 16 MB L3 Cache)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon RX Vega 6
AMD Radeon RX Vega 8 (4000 Series)
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD
15.6 inch (1920x1080) Full HD