Lenovo IdeaPad 3 15ARE05-81W400AGTA
  • ประสิทธิภาพ
    (9.54)
  • การเล่นเกม
    (8.24)
  • งานกราฟิก
  • ความคุ้มค่า
    (21.1)
ราคา 16,800 บาท
  • อ่าน 38426
  • ความเห็น 1
MSI Modern 14 H D13MG-290TH
MSI Modern 14 H D13MG-290TH
ซีพียู
AMD Ryzen 5 4500U (2.30 GHz up to 4.00 GHz, 8 MB L3 Cache)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon RX Vega 6
Intel UHD Graphics Xe G4
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD
14.0 inch (1920x1200) Full HD+