Gigabyte GAMING A16-CMHH2TH893SH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i7-10510U (1.80 GHz, 8 MB L3 Cache up to 4.80 Ghz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce MX250 (2GB GDDR5)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 85 Watt TGP
หน้าจอ
13.3 inch (2560x1600) QHD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+