Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-561H
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i5-7300HQ Processor (6M L3 Cache, up to 3.50 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GTX 1050 (4GB GDDR5)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 55 Watt TGP
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+