Gigabyte GAMING A16-CMHH2TH893SH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-561H
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 85 Watt TGP
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 55 Watt TGP
หน้าจอ
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+