Asus Vivobook GO 14 M1404FA-EB562WA
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
  • งานกราฟิก
    (34)
HP 15-fc0477AU
HP 15-fc0477AU
ซีพียู
AMD Ryzen 5 7520U (2.80 GHz, 4MB L3 Cache Up to 4.30 GHz)
AMD Ryzen 5 5625U (2.30 GHz up to 4.30 GHz, 16MB L3 Cache)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon 610M
AMD Radeon RX Vega 7 (4000 Series)
หน้าจอ
14.0 inch (1920 x 1080) Full HD IPS
15.6 inch (1920x1080) Full HD