Apple MacBook Pro 16-MGEA4TH/A
Apple MacBook Pro 16-MGEA4TH/A
ราคา 92,900 บาท
  • อ่าน 203
  • ความเห็น 0
ซีพียู
Intel Core Ultra 9 275HX (2.10 GHz, 36 MB L3 Cache, up to 5.40 GHz)
Apple M5 Pro 18-Core (3.05 GHz, 24 MB L3 Cache, up to 4.61 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce RTX 5070 Ti (12GB GDDR7) 115 Watt TGP
Apple M5 Pro 20-Core GPU
หน้าจอ
16.0 inch, QHD (2560 x 1600)
16.2 inch (3456x2234) Liquid Retina XDR