Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-56RJ
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
AMD Ryzen 7 5700U (1.80 GHz up to 4.30 GHz, 8 MB L3 Cache)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon RX Vega 8
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+