Acer Nitro Lite 16 NL16-71G-56RJ
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (21.4)
ซีพียู
AMD Ryzen 5 3550H (2.10 GHz, 4 MB L3 Cache, up to 3.70 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
AMD Radeon RX 5500M (4GB GDDR6)
NVIDIA GeForce RTX 2050 (4GB GDDR6)
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+