Gigabyte GAMING A16-CMHH2TH893SH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
Intel Core i7-4500U (1.80 GHz, 4MB L3 Cache, up to 3.00 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce GT 750M (4 GB GDDR3)
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 85 Watt TGP
หน้าจอ
14 inch WXGA (1366x768) Multi-touch screen
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+