Gigabyte GAMING A16-CMHH2TH893SH
  • ประสิทธิภาพ
  • การเล่นเกม
    (28.1)
ซีพียู
AMD Ryzen 5 8645HS (4.30 GHz, 16 MB L3 Cache, up to 5.00 GHz)
Intel Core i5-13420H (2.10 GHz, 18 MB L3 Cache, up to 4.60 GHz)
ชิปกราฟิก
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 115 Watt TGP
NVIDIA GeForce RTX 4050 (6GB GDDR6) 85 Watt TGP
หน้าจอ
15.6 inch (1920x1080) Full HD
16.0 inch WUXGA (1920x1200) Full HD+